Video Of Day

Breaking News

తెలంగాణ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గ అభ్యర్థులు


అసెంబ్లీ నియోజక వర్గాల సంఖ్య: 119
లోక్ సభ నియోజక వర్గాల సంఖ్య: 17
ఎన్నికల తేది: ఏప్రిల్ 33
కౌంటింగ్: మే 16


నియోజకవర్గంకాంగ్రెస్ + సీపీఐటీఆర్ఎస్వైఎస్సార్ సీపీటీడీపీ + బీజేపీ
ఆదిలాబాద్
సిర్పూర్ప్రేమ్‌సాగర్‌రావుకావేటి సమ్మయ్యషబ్బీర్ హుస్సేన్రావి శ్రీనివాస్
చెన్నూరు(ఎస్సీ)జి.వినోద్నల్లాల ఓదెలుమేకల ప్రమీలరామ్ వేణు (బీజేపీ)
బెల్లంపల్లి (ఎస్సీ)గుండా మల్లేష్ (సీపీఐ)చిన్నయ్యఇ.రాజ్‌కుమార్పాటి సుభద్ర
మంచిర్యాలఅరవింద్‌రెడ్డిగడ్డం దివాకర్ రావుఅఫ్రజలుద్దీన్మల్లారెడ్డి (బీజేపీ)
ఆసిఫాబాద్ (ఎస్టీ)ఆత్రం సక్కుకోవ లక్ష్మిఎం శంకర్ఎం.సరస్వతి
ఖానాపూర్ (ఎస్టీ)అజ్మీరా హరినాయక్రేఖ నాయక్-రితేష్ రాథోడ్
ఆదిలాబాద్ భార్గవ్ దేశ్‌పాండేజోగు రామన్నబి.అనిల్‌కకుమార్పాయల్ శంకర్ (బీజేపీ)
బోథ్ (ఎస్టీ)జాదవ్ అనిల్రాథోడ్ బాబురావుజి.తులసీదాస్సోయం బాబురావు
నిర్మల్ఎ.మహేశ్వర్‌రెడ్డికె.శ్రీహరిరావుఎ.మల్లారెడ్డిమీర్జా యాసిన్ బేగ్
ముధోల్జి.విఠల్‌రెడ్డివేణుగోపాలచారి-డాక్టర్ రమాదేవి(బీజేపీ)
నిజామాబాద్
ఆర్మూర్కె.ఆర్.సురేష్‌రెడ్డిఎ.జీవన్‌రెడ్డిఎస్‌కే మహబూబ్రాజారాం యాదవ్
బోధన్పి.సుదర్శన్‌రెడ్డిషకీల్ అహ్మద్కె.సుదీప్‌రెడ్డిప్రకాష్‌రెడ్డి
జుక్కల్( ఎస్సీ)గంగారామ్హన్మంతు షిండేనాయుడు ప్రకాష్మద్దెల నవీన్
బాన్సువాడకాసుల బాలరాజుపోచారం శ్రీనివాసరెడ్డిఆర్. శోభన మహేందర్ గౌడ్బద్యానాయక్
ఎల్లారెడ్డిజాజుల సురేంద్రఏనుగు రవీందర్‌రెడ్డిపెద్దపటోళ్ల సిద్ధార్థరెడ్డిబి.లక్ష్మారె డ్డి (బీజేపీ)
కామారెడ్డిషబ్బీర్ అలీగంప గోవర్దన్పైలా కృష్ణారెడ్డిఐ.సిద్ధరాములు (బీజేపీ)
నిజామాబాద్(అర్బన్)బి.మహేష్‌గౌడ్గణేష్ గుప్తాఅనంత శ్రీధర్‌రెడ్డిడి.సూర్యనారాయణ గుప్తా (బీజేపీ)
నిజామాబాద్ (రూరల్)డి.శ్రీనివాస్బాజిరెడ్డి గోవర్దన్బి.గంగారెడ్డికె.ఆనంద్‌రెడ్డి (బీజేపీ)
బాల్కొండఇ. అనిల్వి.ప్రశాంత్‌రెడ్డి పి.మురళిఆలేటి మల్లికార్జున్‌రెడ్డి
కరీంనగర్
కోరుట్లకొమిరెడ్డి రాములుకె.విద్యాసాగర్‌రావుఅల్లల సంతోష్‌రెడ్డిఎస్.భూమారావు (బీజేపీ)
జగిత్యాలటి.జీవన్‌రెడ్డిఎం.సంజయ్‌కుమార్కట్టా సంధ్యాశివకుమార్ఎల్.రమణ
ధర్మపురి (ఎస్సీ)ఎ.లక్ష్మణ్‌కుమార్కొప్పుల ఈశ్వర్అక్కెనపల్లి కుమార్కె.అంజయ్య (బీజేపీ)
రామగుండంబాబర్ సలీమ్ పాషాసోమారపు సత్యనారాయణ-జి.రామకృష్ణారెడ్డి (బీజేపీ)
మంథనిడి.శ్రీధర్‌బాబుపుట్ట మధు-కర్రు నాగయ్య
పెద్దపల్లిభానుప్రసాదరావుదాసరి మనోహర్‌రెడ్డిఎంఏ ముస్తఖ్‌పాషాచింతకుంట విజయరామారావు
కరీంనగర్సి.లక్ష్మినర్సింహారావుగంగుల కమలాకర్కటికనేని నగేష్బండి సంజయ్ (బీజేపీ)
చొప్పదండి (ఎస్సీ)సుద్దాల దేవయ్యబి.శోభఎం ప్రతాప్మేడిపల్లి సత్యం
వేములవాడబొమ్మ  వెంకటేశ్వర్లుసీహెచ్ రమేష్‌బాబుఎం. వెంకట్‌రెడ్డిఆది శ్రీనివాస్ (బీజేపీ)
సిరిసిల్లకె.రవీందర్కె.తారక  రామారావువి.శ్రీధర్‌రెడ్డిఆకుల విజయ (బీజేపీ)
మానకొండూరు (ఎస్సీ)అరేపల్లి మోహన్ఎరుపుల బాలకిషన్(రసమయి)ఎస్. అజయ్‌వర్మడాక్టర్ సత్యనారాయణ
హుజూరాబాద్కె.సుదర్శన్‌రెడ్డిఈటెల రాజేందర్సందనమల్ల నరేష్ముద్దసాని కశ్యప్‌రెడ్డి
హుస్నాబాద్అలిగిరెడ్డి ప్రవీణ్‌రెడ్డివి.సతీష్‌కుమార్సింగిరెడ్డి భాస్కర్‌రెడ్డిఇ.విజయేందర్‌రెడ్డి (బీజేపీ)
మెదక్
సిద్దిపేటటి.శ్రీనివాస్‌గౌడ్హరీశ్‌రావుతడకల జగదీశ్వర్విద్యాసాగర్ (బీజేపీ)
మెదక్విజయశాంతిపద్మ దేవేందర్‌రెడ్డిఅల్లారం కృష్ణదాస్బట్టి జగపతి
నారాయణఖేడ్పట్లోళ్ల కిష్టారెడ్డిఎం.భూపాల్‌రెడ్డిఅప్పారావు షెట్కార్విజయపాల్‌రెడ్డి
ఆంధోల్ (ఎస్సీ)సి.దామోదర రాజనర్సింహపి.బాబూమోహన్బి.సంజీవరావుడి.ఎల్లయ్య (బీజేపీ)
నర్సాపూర్వి.సునీత లక్ష్మారెడ్డిసీహెచ్ మదన్‌రెడ్డిడి.బస్వానందంసి.బల్వీంద్రనాథ్ (బీజేపీ)
జహీరాబాద్ (ఎస్సీ)జె.గీతారెడ్డికె.మాణిక్‌రావునల్లా సూర్యప్రకాష్వై.నరోత్తం
సంగారెడ్డిటి.జయప్రకాష్‌రెడ్డిచింతా ప్రభాకర్గౌరయ్యగారి శ్రీధర్‌రెడ్డికె.సత్యనారాయణ (బీజేపీ)
పటాన్‌చెరుటి.నందీశ్వర్‌గౌడ్జి.మహిపాల్‌రెడ్డిజి.శ్రీనివాస్‌గౌడ్సఫన్‌దేవ్
దుబ్బాకసీహెచ్ ముత్యంరెడ్డిరామలింగారెడ్డిశ్రవణ్‌కుమార్రఘునందన్‌రావు (బీజేపీ)
గజ్వేల్టి.నర్సారెడ్డికల్వకుంట్ల చంద్రశేఖర్‌రావుదొంతి పురుషోత్తంరెడ్డిప్రతాప్‌రెడ్డి
రంగారెడ్డి
మేడ్చల్కె.లక్ష్మారెడ్డిఎం.సుధీర్‌రెడ్డికె.కుసుమకుమార్‌రెడ్డిజంగయ్య యాదవ్
మల్కాజ్‌గిరినందికంటి శ్రీధర్సీహెచ్ కనకారెడ్డిజి.సూర్యనారాయణరెడ్డిఎం.రామచంద్రారావు (బీజేపీ)
కుత్బుల్లాపూర్కూన శ్రీశైలం గౌడ్కొలను హన్మంతారెడ్డికొలను శ్రీనివాసరెడ్డివివేకానంద
కూకట్‌పల్లినర్సింహ యాదవ్గొట్టిముక్కుల పద్మారావుజంపన ప్రతాప్మాధవరం కృష్ణారావు
ఉప్పల్బి.లక్ష్మారెడ్డిబి.సుభాష్‌రెడ్డిఅంపల పద్మారెడ్డిఎన్‌వీఎస్‌ఎస్ ప్రభాకర్ (బీజేపీ)
ఇబ్రహీంపట్నంక్యామ మల్లేష్కె.చంద్రశేఖర్‌రెడ్డిఈసి శేఖర్ గౌడ్మంచిరెడ్డి కిషన్‌రెడ్డి
ఎల్బీనగర్డి.సుధీర్‌రెడ్డిఎన్.రామ్మోహన్ గౌడ్పుత్తా ప్రతాప్‌రెడ్డిఆర్.కృష్ణయ్య
మహేశ్వరంమల్‌రెడ్డి రంగారెడ్డికొత్త మనోహర్‌రెడ్డిదేప భాస్కర్‌రెడ్డితీగల కృష్ణారెడ్డి
రాజేంద్రనగర్జ్ఞానేశ్వర్స్వర్ణలతముజతబ అహ్మద్ సయ్యద్టి.ప్రకాష్‌గౌడ్
శేరిలింగంపల్లిబిక్షపతి యాదవ్శంకర్‌గౌడ్ముక్కా రూపానందరెడ్డిఅరికపూడి గాంధీ
చేవెళ్ల (ఎస్సీ)కె.యాదయ్యకె.ఎస్.రత్నంకె.దయానంద్మేకల వెంకటేష్
పరిగిటి.రామ్ మోహన్‌రెడ్డికొప్పుల హరీశ్‌రెడ్డికె.రుక్మారెడ్డికమతం రామ్‌రెడ్డి (బీజేపీ)
వికారాబాద్గడ్డం ప్రసాద్ కుమార్బి.సంజీవరావుచింతల క్రాంతికుమార్కె.పుష్పలీల (బీజేపీ)
తాండూర్నారాయణరావుపి.మహేందర్‌రెడ్డిఎం.ప్రభుకుమార్ఎం.నరేష్
హైదరాబాద్
ముషీరాబాద్డాక్టర్ వినయ్ కుమార్ముఠా గోపాల్జి.బాల్‌రెడ్డికె.లక్ష్మన్ (బీజేపీ)
మలక్‌పేటవీఎన్ రెడ్డిసతీష్‌కుమార్ యాదవ్లింగాల హరిగౌడ్బి.వెంకట్‌రెడ్డి (బీజేపీ)
అంబర్‌పేటవి.హనుమంతరావుఎ.సుధాకర్‌రెడ్డిమహ్మద్జి.కిషన్‌రెడ్డి (బీజేపీ)
ఖైరతాబాద్డి.నాగేందర్ఎం.గోవర్దన్‌రెడ్డిపి.విజయారెడ్డిచింతల రామచంద్రారెడ్డి (బీజేపీ)
జూబ్లీహిల్స్పి.విష్ణువర్ధన్‌రెడ్డిమురళికోటింరెడ్డి వినయ్‌రెడ్డిమాగంటి గోపీనాథ్
సనత్‌నగర్ఎం.శశిధర్‌రెడ్డిదండే విఠల్వెల్లాల రామ్మోహన్తలసాని శ్రీనివాస యాదవ్
నాంపల్లిఇ.వినోద్‌కుమార్కె.హన్మంతరావుషహజూర్ అలీ సిద్ధిఖీఫిరోజ్‌ఖాన్
కార్వాన్రూప్‌సింగ్ఠాకూర్ జీవన్‌సింగ్వి.శ్రీకాంత్‌లాల్బద్దం బాల్‌రెడ్డి (బీజేపీ)
గోషామహల్ముఖేష్‌గౌడ్ప్రేమ్‌కుమార్ ధూత్మెట్టు రాఘవేంద్రఠాకూర్ రాజాసింగ్ లోధా (బీజేపీ)
చార్మినార్కె.వెంకటేష్ఇనాయత్ అలీ బకరీటి.శ్రీనివాసరావుఎం.ఎ.బాసిత్
చాంద్రాయణగుట్టబి.ఆర్.సదానంద్--ప్రకాష్ ముదిరాజ్
యాకుత్‌పురమైనంపాటి అశ్వన్ రెడ్డిఎండీ షబ్బీర్ అహ్మద్-సీహెచ్ రూప్‌రాజా (బీజేపీ)
బహదూర్‌పుర-ఎండీ జియావుద్దీన్ఎం.రామేశ్వరీ శ్యామలఅబ్దుల్ రహమాన్
సికింద్రాబాద్జయసుధటి.పద్మారావుగౌడ్ఆదం విజయ్‌కుమార్కూన వెంకటేష్ గౌడ్
కంటోన్మెంట్ (ఎస్సీ)గజ్జెల కాంతంగజ్జెల నగేష్పి.వెంకట్‌రావుసాయన్న
మహబూబ్‌నగర్
కొడంగల్విఠల్‌రావుగుర్నాథ్‌రెడ్డిజి.ఓంప్రకాష్ఎ.రేవంత్‌రెడ్డి
నారాయణపేటవి.కృష్ణకె.శివకుమార్‌రెడ్డిపి.జయదేవరెడ్డిరాజేందర్‌రెడ్డి
మహబూబ్‌నగర్మహ్మద్ ఒబేదుల్లా కొత్వాల్వి.శ్రీనివాస్‌గౌడ్బెక్కరి శ్రీనివాసరెడ్డియెన్నం శ్రీనివాసరెడ్డి (బీజేపీ)
జడ్చర్లమల్లు రవిసి.లక్ష్మారెడ్డిమెఘావత్ పాండునాయక్ఎం.చంద్రశేఖర్
దేవరకద్రబి.పవన్‌కుమార్ఎ.వెంకటేశ్వర్‌రెడ్డి-సీతా దయాకర్‌రెడ్డి
మక్తల్సీహెచ్ రామ్‌మోహన్‌రెడ్డివై.ఎల్లారెడ్డివరకట్నం జగన్నాథరెడ్డికొత్తకోట దయాకర్‌రెడ్డి
వనపర్తిజి. చిన్నారెడ్డిఎస్.నిరంజన్‌రెడ్డిఆర్. రవిప్రకాష్రావుల చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి
గద్వాల్డి.కె. అరుణబి.కృష్ణమోహన్‌రెడ్డిఎ.రహమాన్వి.ఎల్.కేశవ్‌రెడ్డి (బీజేపీ)
అలంపూర్ (ఎస్సీ)సంపత్‌కుమార్ఎం.శ్రీనాథ్బంగి లక్ష్మన్నఅబ్రహం
నాగర్‌కర్నూల్కె.దామోదర్‌రెడ్డిమర్రి జనార్దన్‌రెడ్డిమల్లేపల్లి శ్రీనివాసరెడ్డినాగం శశిధర్‌రెడ్డి (బీజేపీ)
అచ్చంపేట (ఎస్సీ)వంశీకృష్ణజి.బాలరాజుబిస్వా రవీందర్పి.రాములు
కల్వకుర్తిచల్లా వంశీ చందర్‌రెడ్డిజైపాల్‌యాదవ్ఎడ్మ కిష్టారెడ్డిఆచారి (బీజేపీ)
షాద్‌నగర్సీహెచ్ ప్రతాప్‌రెడ్డిఅంజయ్య యాదవ్బొబ్బిలి సుధాకర్‌రెడ్డిఎన్.శ్రీవర్ధన్‌రెడ్డి (బీజేపీ)
కొల్లాపూర్హర్షవర్ధన్‌రెడ్డిజూపల్లి కృష్ణారావుయాప్రాల మహేశ్వరికె.మధుసూదన్‌రావు (బీజేపీ)
నల్లగొండ
దేవరకొండ (ఎస్టీ)రవీంద్రనాయక్ (సీపీఐ)లాలు నాయక్జఠావత్ నాగేశ్వర్‌రావుబిల్యానాయక్
నాగార్జునసాగర్కుందూరు జానారెడ్డినోముల నర్సింహయ్యమల్లు రవీందర్‌రెడ్డిఅంజయ్య యాదవ్
మిర్యాలగూడఎన్.భాస్కర్‌రావుఅమరేందర్‌రెడ్డిఐ.నర్సిరెడ్డిబంటు వెంకటేశ్వర్లు
హుజూర్‌నగర్ఉత్తమ్‌కుమార్‌రెడ్డికె.శంకరమ్మడాక్టర్ గట్టు శ్రీకాంత్‌రెడ్డివంగాల స్వామిగౌడ్
కోదాడనలమడ పద్మావతిశశిధర్‌రెడ్డివై.వెంకటరత్నంబాబుబొల్లం మల్లయ్య యాదవ్
సూర్యాపేటరాంరెడ్డి దామోదర్‌రెడ్డిజి.జగదీష్‌రెడ్డిబీరవోలు సోమిరెడ్డిపటేల్ రమేష్‌రెడ్డి
నల్లగొండకోమటిరెడ్డి వెంకట్‌రెడ్డిదుబ్బాక నర్సింహారెడ్డిఇ.సునీల్‌కుమార్కె.శ్రీనివాసరెడ్డి (బీజేపీ)
మునుగోడుపల్లా వెంకట్‌రెడ్డి (సీపీఐ)కోసుకుంట్ల ప్రభాకర్‌రెడ్డిముదిరెడ్డి గవాస్కర్‌రెడ్డిజి.మనోహర్‌రెడ్డి (బీజేపీ)
భువనగిరిపి.వెంకటేశ్వర్లుపి.శేఖర్‌రెడ్డిగూరూరు జైపాల్‌రెడ్డిఉమా మాధవరెడ్డి
నకిరేకల్ (ఎస్సీ)సీహెచ్ లింగయ్యవీరేశంనకిరికంటి స్వామినిర్మల లక్ష్మిబాయి(చెరుణులక్ష్మి)(బీజేపీ)
తుంగతుర్తి (ఎస్సీ)అద్దంకి దయాకర్కిషోర్ఇరుగు వెంకటేశ్వర్లుపాల్వాయి రజనీకుమారి
ఆలేరుపి.బిక్షమయ్యగౌడ్గంగిడి సునీత-డాక్టర్ కాసం వెంకటేశ్వర్లు (బీజేపీ)
వరంగల్
జనగామపొన్నాల లక్ష్మయ్యముత్తిరెడ్డి యాదగిరిరెడ్డివి.శంకరాచారికె.ప్రతాప్‌రెడ్డి (బీజేపీ)
స్టేషన్ ఘన్‌పూర్(ఎస్సీ)విజయరామారావుటి.రాజయ్యవిలియం మునిగాలదొమ్మాట సాంబయ్య
పాలకుర్తిడి.శ్రీనివాసరావుఎన్.సుధాకర్‌రావు-ఎర్రబెల్లి దయాకర్‌రావు
డోర్నకల్డీఎస్ రెడ్యానాయక్సత్యవతి రాథోడ్సుజాత బానోతుడాక్టర్ రామచంద్రనాయక్
మహబూబాబాద్(ఎస్టీ)ఎం.కవితవి.శంకర్ నాయక్-బాలు చౌహాన్
నర్సంపేటకత్తి వెంకటస్వామిపెద్ది సుదర్శన్‌రెడ్డి-రేవూరి ప్రకాష్‌రెడ్డి
పరకాలఇ.వెంకట రామ్‌రెడ్డిఎం.సహోధర్‌రెడ్డి-చల్లా ధర్మారెడ్డి
వరంగల్ వెస్ట్ఇ. స్వర్ణడి.వినయభాస్కర్భీంరెడ్డి సుధీర్‌రెడ్డిఎం.ధర్మారావు (బీజేపీ)
వరంగల్ ఈస్ట్బస్వరాజు సారయ్యకొండా సురేఖ-ఆర్.పద్మ (బీజేపీ)
వర్ధన్నపేట (ఎస్సీ)కొండేటి శ్రీధర్ఆలూరు రమేష్బొజ్జపల్లి రాజయ్యమంద కృష్ణ మాదిగకు సపోర్టు
భూపాలపల్లిగండ్ర వెంకట రమణరెడ్డిఎస్.మధుసూదనచారిఅప్పం కృష్ణజి.సత్యనారాయణ (బీజేపీ)
ములుగు (ఎస్టీ)పి.వీరయ్యఅజ్మీరా చందులాల్లోకిని సంపతిసీతక్క
ఖమ్మం
పినపాక (ఎస్టీ)తోలెం రమేష్ (సీపీఐ)శంకర్‌నాయక్పాయం వెంకటేశ్వర్లుచందా లింగయ్యదొర (బీజేపీ)
ఇల్లందు (ఎస్టీ)కొర్రం కనకయ్యఊకె అబ్బయ్యగుగులోతు రవిబాబుబానోతు హరిప్రియ
ఖమ్మంపువ్వాడ అజయ్జి.కృష్ణకూరాకుల నాగభూషణంతుమ్మల నాగేశ్వర్‌రావు
పాలేరుఆర్.వెంకట్‌రెడ్డిరవీందర్‌రావు-స్వర్ణకుమారి
మధిర (ఎస్సీ)మల్లు భట్టివిక్రమార్కబొమ్మర రామ్మూర్తి-మోత్కుపల్లి నర్సింహులు
వైరా (ఎస్టీ)మూడు నారాయణ (సీపీఐ)చంద్రావతిబానోతు మదన్‌లాల్బానోతు బాలాజీ
సత్తుపల్లి (ఎస్సీ)సంభాని చంద్రశేఖర్పిడమర్తి రవిఎం.దయానంద్ విజయ్‌కుమార్సండ్ర వెంకట వీరయ్య
కొత్తగూడెంకె. సాంబశివరావు(సీపీఐ)జలగం వెంకట్రావువనమా వెంకటేశ్వర్‌రావుకోలేరు సత్యనారాయణ
అశ్వరావుపేట(ఎస్టీ)వి.మిత్రసేనఆది నారాయణతాటి వెంకటేశ్వర్లుఎం.నాగేశ్వర్‌రావు
భద్రాచలం (ఎస్టీ)కుంజా సత్యవతిజె.ఆనంద్‌రావు-ఫణీశ్వరమ్మ

No comments